![Niềm vui trong ngôi nhà hạnh phúc](https://image.baolaocai.vn/w330/Uploaded/2024/chuaohv/2024_06_23/tieu-de-20240622-231747-0000-1644.jpg)
Niềm vui trong ngôi nhà hạnh phúc
“Ngôi nhà hạnh phúc” là Chương trình do Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam phát động, nhằm huy động nguồn lực ủng hộ từ xã hội để giúp đỡ xây dựng nhà ở cho học sinh mồ côi, thanh thiếu nhi, gia đình chính sách, đặc biệt là người dân tộc thiểu số tại các địa bàn khó khăn. Thời gian qua, các cấp bộ đoàn - hội trên địa bàn tỉnh đã tranh thủ mọi nguồn lực hỗ trợ và trao tặng được nhiều ngôi nhà hạnh phúc đến với những hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn tỉnh.