Tháng Ba ở biên giới
Những bản làng biên giới xa xôi, những cung đường núi hun hút theo làn sương lạnh buốt không thể cản bước chân tình nguyện của đoàn viên, thanh niên bằng trái tim tình nguyện, thiện nguyện, mang ấm áp về vùng đất khó.
Những bản làng biên giới xa xôi, những cung đường núi hun hút theo làn sương lạnh buốt không thể cản bước chân tình nguyện của đoàn viên, thanh niên bằng trái tim tình nguyện, thiện nguyện, mang ấm áp về vùng đất khó.
Sáng 1/3, tại xã Y Tý (huyện Bát Xát), Tỉnh đoàn - Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam tỉnh tổ chức chương trình "Tháng Ba biên giới" năm 2024.