![Thi đua, khen thưởng là “đòn bẩy” thúc đẩy các phong trào](https://image.baolaocai.vn/w330/Uploaded/2024/aeixrdbkxq/2024_07_03/1-7037.jpg)
Thi đua, khen thưởng là “đòn bẩy” thúc đẩy các phong trào
Xác định rõ công tác thi đua, khen thưởng có ý nghĩa, vai trò quan trọng, Đảng ủy Khối Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh đặc biệt quan tâm đến công tác này.
Xác định rõ công tác thi đua, khen thưởng có ý nghĩa, vai trò quan trọng, Đảng ủy Khối Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh đặc biệt quan tâm đến công tác này.
Đó là nhấn mạnh và cũng là chỉ đạo của đồng chí Hoàng Giang, Phó Bí thư Tỉnh ủy tại Hội nghị lần thứ 31 (mở rộng) của Ban Chấp hành Đảng bộ Khối Cơ quan – Doanh nghiệp tỉnh khóa XXIV, nhiệm kỳ 2020 – 2025 được tổ chức chiều 28/6.
Đây là chỉ đạo của Phó Bí thư Tỉnh ủy Hoàng Giang tại buổi gặp mặt kỷ niệm 65 năm Ngày thành lập Đảng bộ Khối Cơ quan – Doanh nghiệp tỉnh (10/5/1959 – 10/5/2024) được tổ chức sáng 10/5.
Thân ái gửi các đồng chí lãnh đạo, cán bộ, đảng viên Đảng bộ Khối Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh Lào Cai qua các thời kỳ!
Ngày 10/5/2024, đánh dấu 65 năm xây dựng và phát triển của Đảng bộ Khối Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh Lào Cai (10/5/1959 - 10/5/2024).
Trong những năm qua, Đảng bộ Khối Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh luôn tập trung lãnh đạo đổi mới nội dung, phương thức hoạt động nhằm tăng cường công tác xây dựng Đảng về chính trị, tư tưởng, đạo đức, góp phần thực hiện thắng lợi Nghị quyết Đại hội Đảng bộ Khối Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh lần thứ XXIV và Nghị quyết Đại hội Đảng bộ tỉnh lần thứ XVI, nhiệm kỳ 2020 - 2025.
Chiều 6/5, Đảng bộ Khối Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh tổ chức Lễ khánh thành Phòng truyền thống và ra mắt Tập san 65 năm xây dựng và phát triển.
Không chỉ tăng cao về số lượng mà chất lượng đảng viên của Đảng bộ Khối Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh cũng ngày càng được nâng lên.
Sáng 5/4, Ban Chấp hành Đảng bộ Khối Cơ quan - Doanh nghiệp tỉnh khóa XXIV, nhiệm kỳ 2020 - 2025 tổ chức Hội nghị lần thứ 30.