Bản Lầu vững bước vươn lên theo lời dặn của Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
11 năm thực hiện lời dặn, cũng như mong muốn của Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng, Đảng bộ, chính quyền và đồng bào các dân tộc xã biên giới Bản Lầu, từng bước vượt qua khó khăn xây dựng Bản Lầu trở thành xã biên giới xanh, giúp Nhân dân có cuộc sống thêm ấm no, xứng đáng với niềm tin, kỳ vọng mà Tổng Bí thư đã dành cho Nhân dân vùng biên giới nơi đây.