![Ban Chỉ đạo 35 huyện Bát Xát triển khai nhiệm vụ năm 2024](https://image.baolaocai.vn/w330/Uploaded/2024/fxqcxeqdwjxkdwes/2024_01_10/1-8054.jpg)
Ban Chỉ đạo 35 huyện Bát Xát triển khai nhiệm vụ năm 2024
Sáng 10/1, Ban Chỉ đạo 35 huyện Bát Xát tổ chức Hội nghị tổng kết công tác năm 2023, triển khai nhiệm vụ năm 2024.
Sáng 10/1, Ban Chỉ đạo 35 huyện Bát Xát tổ chức Hội nghị tổng kết công tác năm 2023, triển khai nhiệm vụ năm 2024.
Chiều 28/7, Ban chấm chung khảo Cuộc thi chính luận về bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng tỉnh Lào Cai năm 2023 đã tổ chức họp đánh giá các tác phẩm dự thi.
Ngày 3/7, tại Đà Nẵng, Ban Chỉ đạo 35 Học viện Chính trị quốc gia Hồ Chí Minh tổ chức Hội thảo khoa học: "Đấu tranh phản bác các quan điểm sai trái, thù địch về chủ nghĩa xã hội và con đường đi lên chủ nghĩa xã hội ở Việt Nam giai đoạn hiện nay".
Chiều 27/4, Đoàn kiểm tra Ban Chỉ đạo 35 Trung ương do đồng chí Vũ Trọng Hà, Chánh Văn phòng, thành viên chuyên trách Ban Chỉ đạo 35 Trung ương làm Trưởng đoàn đã có buổi làm việc với Ban Chỉ đạo 35 tỉnh Lào Cai.
Sáng 27/4, Đoàn kiểm tra Ban Chỉ đạo 35 Trung ương do đồng chí Vũ Trọng Hà, Chánh Văn phòng, thành viên chuyên trách Ban Chỉ đạo 35 Trung ương làm Trưởng đoàn đã có buổi làm việc với Huyện ủy Bảo Thắng về thực hiện Nghị quyết số 35 ngày 22/10/2018 của Bộ Chính trị về bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng, đấu tranh phản bác quan điểm sai trái, thù địch trong tình hình mới.