![UBND tỉnh làm việc với Đoàn công tác ADB](https://image.baolaocai.vn/w330/Uploaded/2024/rkwkxrnexq/2024_03_21/baolaocai-adb-1-2302.jpg)
UBND tỉnh làm việc với Đoàn công tác ADB
Sáng 21/3, UBND tỉnh đã có buổi làm việc với Đoàn công tác Ngân hàng Phát triển châu Á (ADB) về Dự án Phát triển đô thị dọc hành lang tiểu vùng sông Mê Kông lần thứ 2 (GMS2) - tiểu dự án đô thị Sa Pa.
Có 1 kết quả
Sáng 21/3, UBND tỉnh đã có buổi làm việc với Đoàn công tác Ngân hàng Phát triển châu Á (ADB) về Dự án Phát triển đô thị dọc hành lang tiểu vùng sông Mê Kông lần thứ 2 (GMS2) - tiểu dự án đô thị Sa Pa.